కస్తూర్బా పాఠశాలల అదనపు గదులకు నేడు మంత్రి శంకుస్థాపన

కస్తూర్బా పాఠశాలల అదనపు గదులకు నేడు మంత్రి శంకుస్థాపన

16/10/20పుల్లలచెరువు అక్టోబర్ 16 (న్యూస్ మేట్) :కస్తూర్బా పాఠశాలల అదనపు గదులకు నేడు మంత్రి శంకుస్థాపన స్థానిక కస్తూర్బాపాఠశాలలో అదనపు గదుల నిర్మాణానికి విద్యా శాఖ మంత్రి డాక్టర్ .ఆదిమూలపు సురేష్ శనివారం శంకుస్థాపన చేయనున్నారు. విద్యార్థులకు విద్యా కానుకకిట్లను కూడాపంపిణీ చేయనున్నారు. అనంతరం ఎర్రగొండపాలెంపట్టణంలో కస్తూర్బా పాఠశాలలో అదనపు గదులను, విద్యార్థులకు విద్యా కానుక కిట్లను, మరియు చెంచు లకు ఇళ్ల పట్టాలను మంజూరుచేయనున్నట్లు తెలిపారు. సాయంత్రం నాలుగుగంటలకు పుల్లలచెరువు మండలకేంద్రంలో కస్తూర్బా పాఠశాలలో అదనపు గదులు,మరియు జిల్లా పరిషత్ స్కూల్ నందు అదనపు గదులనిర్మాణానికి భూమిపూజ, విద్యార్థులకు విద్యా కానుక కిట్లు పంపిణీ చేయనున్నట్లు మంత్రి పి.ఎ. శర్మ ఓ ప్ర కటనలో శుక్రవారంతెలిపారు.నాయకులు, జిల్లా ఉన్నతాధికారులు పాల్గొంటారని తెలిపారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *