దేవరాజు సేవా కార్యక్రమాలు అభినందనీయం ఎమ్మెల్సీ పోతుల సునీత

దేవరాజు సేవా కార్యక్రమాలు అభినందనీయం ఎమ్మెల్సీ పోతుల సునీత
చీరాల అక్టోబర్ 20 న్యూస్ మేట్ :  20/10/20చీరాల గడియార స్తంభం సెంటర్లో బీసీల పండగ కార్యక్రమాన్ని చీరాల వైఎస్ఆర్సిపి నాయకులు ఘనంగా నిర్వహించారు. ఈ సందర్భంగా ఇటీవల ఢిల్లీ లో యంగ్ అఛీవర్ అవార్డు అందుకున్న శ్రీ కామాక్షి కేర్ హాస్పిటల్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ తాడివలస దేవరాజును అభినందిస్తూ, చాలువతో సత్కరించారు. ఈ సందర్భంగా ఎమ్మెల్సీ పోతుల సునీత మాట్లాడుతూ ప్రతి వ్యక్తి తన జీవితంలో ఏదో ఒకటి సాధించాలి. అటువంటి వ్యక్తులలో దేవరాజు ఒకరని ఆమె అన్నారు సమాజానికి సేవ చేయటం మనం చేసుకున్న అదృష్టంగా భావించాలి అని ఆమె అన్నారు. దేవరాజ్ సమాజంలో అట్టడుగు వర్గాల వారికి చేసిన సేవలకు గుర్తింపుగా యంగ్ అచీవర్ అవార్డు అందుకున్నారు అని ఆమె అభినందించారు. దేవదాసు ని ఆదర్శంగా తీసుకుని సమాజంలో ఇంకా సేవకులు ముందుకు రావాలని ఆమె ఆకాంక్షించారు.కరణం వెంకటేష్ , డాక్టర్ అమృతపాణి , మాట్లాడుతూ చీరాల పరిసర ప్రాంత ప్రజలకు విద్య, వైద్యం మరియు అనేక సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్న శ్రీ కామాక్షి కేర్ హాస్పిటల్ ఎండితాడివలస దేవరాజు కు ఢిల్లీలో యంగ్ అచీవర్ అవార్డు రావడం అభినందనీయమని,పేద ప్రజలకు మరిన్ని సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తూ మరిన్ని అవార్డులు పొందాలని ఆకాంక్షించారు.ఈ కార్యక్రమంలో డాక్టర్ పాలేటి రామారావు పోతుల సురేష్ జంజనం శ్రీనివాసరావు అవ్వారు ముసలయ్య మించాల సాంబ శివ,కొల్లిపర వెంకటేష్, చీరాలలోని ఇతర ప్రముఖ నాయకులు పాల్గొన్నారు

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *