వాటర్ మేనేజ్మెంట్ పై శిక్షణ.

01/12/20

 

వాటర్ మేనేజ్మెంట్ పై శిక్షణ

వలేటివారిపాలెం డిసెంబర్ 1 న్యూస్ మేట్.: రక్షిత మంచినీటి పథకాల నిర్వహణ తదితర అంశాలపై గ్రామ కార్యదర్శులు,ఇంజనీరింగ్ అసిస్టెంట్లు,పథకాల ఆపరేటర్లకు ఎంపీడీవో రఫిక్ అహ్మద్ ఆధ్వర్యంలో ఒక్క రోజు శిక్షణ తరగతులు ఎంపీడీవో కార్యాలయ ఆవరణలో జరిగాయి. ఈ సందర్భంగా ఆర్ డబ్ల్యూ ఎస్ డి ఈ రామ్మోహన్ రావు మాట్లాడుతూ పైప్ లైన్ లీకేజ్ వల్ల నీరు కలుషితం కాకుండా తగు చర్యలు చేపట్టాలని అన్నారు. 15 రోజులకు ఒకసారి ట్యాంకులు బావుల్లో తప్పనిసరిగా క్లోరినేషన్ చేయాలని అన్నారు. జల జీవన్ మిషన్ కింద చేపట్టబోయే పథకాలపై అవగాహన కల్పించారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆర్ డబ్ల్యు ఎస్ డి ఈ రామ్మోహన్ రావు, ఆర్డబ్ల్యూఎస్ ఏఈ రవిచంద్ర, ఈవో ఆర్ డి అబ్దుల్ బారి, పంచాయతీ కార్యదర్శులు, ఇంజనీరింగ్ అసిస్టెంట్లు, ఆపరేటర్లు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *