స్వచ్ఛందగా రక్తదానం చేసిన కావలి ఆర్టీసీ డిపో మేనేజర్ కె.హరి

స్వచ్ఛందగా రక్తదానం చేసిన కావలి ఆర్టీసీ డిపో మేనేజర్ కె.హరి

02/12/20

కావలి డిసెంబర్ 2(న్యూస్ మేట్) : స్వచ్ఛంద రక్తదానం ఒక సామాజిక బాధ్యత అని ఏ పి ఎస్ ఆర్ టి సి కావలి డిపో మేనేజర్ కె.హరి పేర్కొన్నారు. బుధవారం స్థానిక రెడ్ క్రాస్ రక్త కేంద్రంలో ఆర్టీసీ ఉద్యోగులు వారి కుటుంబసభ్యులు, ఆర్టీసీ బస్టాండ్ లోని షాపు యజమానులు స్వచ్ఛందంగా రక్తదానం చేశారు. ఈ సందర్భంగా డియం మాట్లాడుతూ, రక్తకొరత వలన పట్టణంలో పలువురు గర్బిణీ స్త్రీలు ప్రసవసమయంలో ఇబ్బంది పడుతున్నట్లు తమ దృష్టికి వచ్చిందన్నారు. వెంటనే తమ ఉద్యోగులకు తెలుపగా స్వచ్భందంగా ముందుకు వచ్చి రక్తదానం చేశారన్నారు.ఇదే స్ఫూర్తితో పట్టణంలోని ఇతర శాఖల ఉద్యోగులు కూడా ముందుకు వచ్చి రక్తదానం చేయాలని కావలి డిపో మేనేజర్ కె.హరి పిలుపునిచ్చారు. ఈ సందర్భంగా మేనేజర్ మరియు సిబ్బందిని రెడ్ క్రాస్ జిల్లా ఉపాధ్యక్షులు గంధం ప్రసన్నాంజనేయులు, రెడ్ క్రాస్ జిల్లా వైస్ చైర్మన్ దాడిశెట్టి సుధీర్ నాయుడు, కావలి రెడ్ క్రాస్ చైర్మన్ ,డి,రవి ప్రకాష్, కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆర్టీసీ అసిస్టెంట్ మేనేజర్ ( ట్రాఫిక్ ) ఆర్ ఎస్ లక్ష్మి ఏఇ ( మెకానికల్ ) షేక్ ఖాజా మొహిద్దీన్ , ఉద్యోగసంఘ నాయకులు టి ఆర్ ఎన్ రెడ్డి, జివి బాబు, పి సుధాకర్ రావు, ఇవి సంతోష్ కుమార్ , పి బుజ్జయ్య , షేక్ గౌస్ మొహిద్దీన్ , రెడ్ క్రాస్ జిల్లా వైస్ ఛైర్మెన్ దామిశెట్టి సుధీర్ నాయుడు, కావలి రెడ్ క్రాస్ ఛైర్మెన్ డి.రవిప్రకాష్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *