మున్సిపల్ చట్టాలకు వ్యతిరేకంగా తెచ్చిన ఆర్డినెన్స్ ను రద్దు చేయాలి సిపిఎం

మున్సిపల్ చట్టాలకు వ్యతిరేకంగా తెచ్చిన ఆర్డినెన్స్ ను రద్దు చేయాలి సిపిఎం

02/12/20

కావలి డిసెంబర్ 2,(న్యూస్ మేట్) : కావలిసిపిఎం పార్టీ ఆధ్వర్యంలో మున్సిపల్ చట్టాలను సవరిస్తూ తెచ్చిన ఆర్డినెన్స్ ను వెంటనే రద్దు చేయాలని కోరుతూ మున్సిపల్ కమిషనర్ కి అర్జీ ఇవ్వడం జరిగింది .ఈ సందర్భంగా సిపిఎం పట్టణ కార్యదర్శి పసుపులేటి పెంచలయ్య మాట్లాడుతూ మున్సిపల్ చట్టాలను సవరిస్తూ తెచ్చిన 16వ నంబర్ ఆర్డినెన్స్ ఆస్తిపన్ను, నీటి చార్జీలు, డ్రైనేజీ ఛార్జీలను పెంచుతూ విడుదలచేసిన 196, 197, 198 జీవోలను రాష్ట్ర ప్రభుత్వం తక్షణమేఉపసంహరించుకోవాలని అన్నారు.ఈ కార్యక్రమంలో సిపిఎం నాయకులు వి మల్లికార్జున రావు, వై కృష్ణ మోహన్ ,జాన్, చెన్నయ్య, అన్వర్ ,పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *