8న భారత్ బంద్

07/12/208న భారత్ బంద్

కనిగిరి డిసెంబర్ 7 (న్యూస్ మేట్ )
ఈ నెల 8న రైతులు చేపట్టిన దేశవ్యాప్త బంద్ కు మద్దతుగా కనిగిరిలో సిఐటియు ఆధ్వర్యంలో యూటీఎఫ్ కార్యాలయంలో రౌండ్ టేబుల్ సమావేశం జరిగింది. ఈ సమావేశానికి కార్మిక సంఘాల నుంచి నాయకులు పాల్గొని తమ మద్దతు ని తెలియజేశారు .ఈ సందర్భంగా సిఐటియు నాయకులు పిసి కేశవరావు మాట్లాడుతూ మోడీ రెండవ సారి ప్రధానిగా ఎన్నికైన నాటి నుండి దేశాన్ని కార్పొరేట్ల చేతిలో పెట్టె విధంగా వ్యవహరిస్తున్నారని తను ఆర్ఎస్ఎస్ చేతిలో కీలుబొమ్మగా మారి దేశాన్ని హిందూ దేశంగా మార్చాలని చూస్తున్నారన్నారు . కార్పొరేట్ సంస్థలకు ఆరు లక్షల కోట్ల రుణమాఫీ చేసిన మోడీ దేశానికి వెన్నుముక అయినా రైతు వ్యవసాయ రుణ మాఫీ మాత్రం చేయడం లేదు దేశం నుంచి తరలిపోయిన నల్లధనాన్ని తెచ్చి ఒక్కొక్కరు ఎకౌంట్లో 15 లక్షల వేస్తానని చెప్పిన మోడీ అప్పులు చేసి వేలకోట్లు బ్యాంకులకు ఎగ్గొట్టి దేశం విడిచి పోతుంటే చూస్తున్నారు. ప్రభుత్వ సంస్థ అయిన బిఎస్ఎన్ఎల్ ఎల్ఐసి ఇండియన్ రైల్వే మొదలైన వాటిని కార్పొరేట్లకు ధారాదత్తం చేసి ఇప్పుడు వ్యవసాయం కూడా కార్పొరేటర్ చేతుల్లో పెట్టి దేశాన్ని అధోగతి పాలు చేయాలని చూస్తున్నారు. ప్రజావ్యతిరేక విధానాలను అమలు చేస్తున్న మోడీ దేశంలో అలజడి సృష్టిస్తున్నారని దేశానికి అన్నం పెట్టే రైతు నేడు రోడ్డున పడిన కూడా పట్టించుకోవడంలేదని అన్నారు . రేపు రైతులు తలపెట్టిన దేశవ్యాప్త బందుకు వివిధ కార్మిక సంఘాలు తమ మద్దతును తెలియజేసి బందులో పాల్గొని విజయవంతం చేస్తామని ఆయన తెలియజేశారు . ఈ సమావేశంలో తిప్పారెడ్డి రైతు సంఘం నాయకులు.శ్రీనివాస రెడ్డి మాలకొండ రెడ్డి కృష్ణమూర్తి శ్రీనివాసరెడ్డి తెలుగు రైతు సంఘం వెంకటేశ్వర్ రెడ్డి దేవయ్య విఆర్వో సంఘం కొండారెడ్డి భవన నిర్మాణ కార్మిక లక్ష్మయ్య మున్సిపాలిటీ.షేక్ రఫీ. పి ప్రసన్న మహిళా కొండలరావు లాయర్ మొదలైన వారు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *