నిరుపేద గిరిజన కుటుంబాలకు దుప్పట్ల పంపిణీ

నిరుపేద గిరిజన కుటుంబాలకు దుప్పట్ల పంపిణీ

12/12/20

కనిగిరిడిసెంబర్ 12 (న్యూస్ మేట్) : రెడ్ క్రాస్ సొసైటీ , గుడ్ హెల్ప్ సంస్థ, కె ఎస్ ఎన్ ఎడ్యుకేషనల్ సొసైటీ అధ్వర్యంలో శనివారము కనిగిరి నగర పంచాయతీ పరిధిలోని కాశి రెడ్డి గిరిజన కాలనీ లో ఉన్న వృద్ధులకు, బాలింతలకు, పిల్లలకు ఆర్. డబ్ల్యు. ఎస్. ఏ.ఈ జి.రామ్ మోహన్ రావు కుమారుడు పుట్టినరోజు సందర్భముగా న్యాయవాది షేక్ అబ్దుల్ గఫార్ చేతులమీదుగా దుప్పట్లను పంపిణీ చేశారు. పి.సి.పల్లి ఆర్. డబ్ల్యు.ఎస్ ఏ.ఈ జి.రామ్ మోహన్ రావు మాట్లాడుతూ కుమారుడు పుట్టిన రోజు సందర్భాన్ని పురస్కరించుకొని పేదలకు సహాయం చేయాలనే ఉద్దేశంతో చలికాలాన్ని దృష్టిలో పెట్టుకుని మా వంతు బాధ్యతగా రెడ్ క్రాస్ సొసైటీ , గుడ్ హెల్ప్ సంస్థ, కె ఎస్ ఎన్ ఎడ్యుకేషనల్ సొసైటీ ద్వారా పేదవాళ్లకు దుప్పట్లను పంపిణీ చేశామన్నారు. పేదలకు సహాయం చేయడంలోనే నిజమైన ఆనందం ఉండదని తెలిపారు. కార్యక్రమంలో ఆర్ డబ్ల్యూ ఎస్ ఉద్యోగి షేక్ మస్తాన్ వలీ , గుడ్ హెల్ప్ సంస్థ కార్యదర్శి రెడ్ క్రాస్ సొసైటీ వాలంటీర్ మండ్రు రమేష్ బాబు , ఐసిడిఎస్ ప్రాజెక్ట్ అసిస్టెంట్ పారా లీగల్ వాలంటీర్ గంధం శామ్యూల్ గేర్షోమ్, పి.టి.ఎల్యు. జిల్లా కార్యదర్శి విజయ కుమార్ , మేస్త్రి మదర్ వలి వార్డు వాలంటీర్లు తదితురులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *