గంజాయి విక్రయిస్తున్న ఇద్దరు నిందితుల  అరెస్ట్

గంజాయి విక్రయిస్తున్న ఇద్దరు నిందితుల  అరెస్ట్12/12/20

  కావలి  డిశంబరు 12 న్యూస్ మేట్ :  కావలి లో అక్రమంగా గంజాయి విక్రయిస్తున్న ఇద్దరు నిందితులను 1వ పట్టణ పోలీసులు అరెస్టు చేసారు. డియస్పీ కార్యాలయం నందు శనివారం విలేఖరుల సమావేశంలో డి.యస్పీ ప్రసాద్ మాట్లాడుతూ గత కొంత కాలంగా యువతని లక్ష్యంగా చేసుకుని గంజాయి విక్రాయాలకు పాల్పడుతున్నటువంటి పసుపులేటి రోహిత్, వెంగళశెట్టి వెంకట పృధ్వీలను అరెస్ట్ చేసినట్లు తెలిపారు.  కావలి 1వ పట్టణ పోలీసులు గత కొంత కాలంగా నిఘా వేసి చాకచక్యంగా నిందితులను పట్టుకున్నారు. ఏపి 26 ఎటి 1705 నంబరు గల ద్విచక్రవాహనంలో అరకు నుండి కావలికి గంజాయిని  తీసుకువచ్చి విక్రయిస్తున్నారు. దీనిలో భాగంగా శుక్రవారం పాతూరు రాజీవ్ నగర్ లోని నిందితుల ఇంటివద్ద నుండి 2 కిలోల గంజాయి,  ద్విచక్రవాహనం స్వాధినం చేసుకున్నారు. నిందితులను అరెస్టు చేసి కోర్టుకు హాజరు పర్చడం జరుగుతుందన్నారు. త్వరలోనే మిగిలిన నిందితులను అరెస్టు చేయడం జరుగుతుందన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఒకటవ పట్టణ సి.ఐ శ్రీనివాస్, యస్.ఐ లు వెంకటరమణ, కొండయ్య ఉన్నారు.
Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *