ఢిల్లీ రైతుల ఆందోళనకు సంఘీభావంగా కాగడాల ప్రదర్శన

ఢిల్లీ రైతుల ఆందోళనకు సంఘీభావంగా కాగడాల ప్రదర్శన
కనిగిరి డిసెంబర్ 17 న్యూస్ మేట్ : 17/12/20దేశానికి తిండి పెట్టె రైతన్నలు 20 రోజుల నుండి భయంకరమైన చలిని,తట్టుకొని,ఎన్నో ఇబ్బందులతో, కుటుంబాలతో, ఇప్పటికే 20 మంది ప్రాణాలు పోగొట్టుకున్నామోడీ ప్రభుత్వం నిరంకుశంగా వ్యవహరిస్తోందని సిపిఐ నాయకులు ఆరోపించారు, గురువారం సిపిఐ ఆధ్వర్యంలో ఏరు వారి పల్లె గ్రామంలో కొవ్వొత్తుల ప్రదర్శన చేపట్టారు .ఈ సందర్భంగా వారు మాట్లాడుతూ రైతులకు వ్యతిరేకంగా చట్టసభల్లో చేసిన మూడు బిల్లులను, విద్యుత్ చట్టాలను వెంటనే ఉపసంహరించు కోవాలని వారు డిమాండ్ చేశారు. దేశంలోని రైతు,కూలీల,పేద వర్గాలప్రజలు, మన అందరి కోసం చేస్తున్న పోరాటానికి పార్టీలకతీతంగా రైతులంతా మద్దతివ్వాలని వారు కోరారు. ఈ కార్యక్రమంలో సిపిఐ నాయకులు వెలుగొండయ్య.ఖాసీం ,వలి నాయబ్ రసూల్, షరీఫ్,వై.ప్రభాకర్,ఉప్పలపాటి.మౌలాలి వై.సురేంద్ర.డి.ప్రసాద్,విద్యార్థి,యువకులు పాల్లోన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *