ఇళ్ల స్థలాల పట్టాల పంపిణీ.

ఇళ్ల స్థలాల పట్టాల పంపిణీ.25/12/20

వలేటివారిపాలెం డిసెంబర్ 25 న్యూస్ మేట్ :  నవరత్నాల పథకాలు లో భాగంగా రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన ఇంటి స్థలాల పట్టాల పంపిణీ కార్యక్రమాన్ని తహసిల్దార్ ముజఫర్ రెహమాన్ శుక్రవారం ప్రారంభించారు. మండల కేంద్రమైన వలేటి వారి పాలెం గ్రామంలో వైఎస్సార్ జగన్ అన్న కాలనీలో 74 మంది లబ్ధిదారులకు ఇళ్ల స్థలాల పట్టాలను పంపిణీ చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ గూడు లేని నిరుపేదలకు ఆసరా కల్పించాలన్న సీఎం జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆశయం అని చెప్పారు . ఈ కార్యక్రమంలో ఎంపీడీవో రఫిక్ అహ్మద్,ఎస్సై చావా హజరత్తయ్య,ఎపిడి సుభాషిణి, ఈ ఓ పి ఆర్ డి అబ్దుల్ బారీ, సర్వేయర్ శ్రీలక్ష్మి, ఆర్ ఐ ప్రసాద్, హౌసింగ్ వర్క్ ఇన్స్పెక్టర్ సుబ్రహ్మణ్యం, విఆర్వో రామకృష్ణ, వైసిపి నాయకులు వీరాస్వామి, కట్టా హనుమంతరావు, గుత్తా గోపి, వెంకటస్వామి, కూచిపూడి విజయ్ కుమార్, దాసరి సింహాద్రి,ఈర్ల కృష్ణ, వి బ్రహ్మయ్య, గొల్ల సతీష్, యుగంధర్, కిషోర్ వివిధ గ్రామాల వైసిపి నాయకులు, లబ్ధిదారులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *