పేదలందరికీ ఇల్లు ప్రభుత్వ ధ్యేయం.

పేదలందరికీ ఇల్లు ప్రభుత్వ ధ్యేయం.01/01/21

వలేటివారిపాలెం జనవరి 1 న్యూస్ మేట్ : ఇల్లు లేని నిరుపేలందరికీ ఇళ్ల పట్టాలు ఇవ్వడంతోపాటు ఇళ్లను నిర్మించి ఇవ్వడం ప్రభుత్వ ధ్యేయమని తహసిల్దార్ ముజఫర్ రెహ్మాన్ అన్నారు. శుక్రవారం మండలంలోని కళవళ్ళ గ్రామంలో పట్టాల పంపిణీ కార్యక్రమం పండుగలా జరిగింది. ఈ సందర్భంగా తహసిల్దార్ ముజఫర్ రెహ్మాన్ మాట్లాడుతూ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం మన రాష్ట్రంలో 35 లక్షల పైగా ఇళ్ల పట్టాలను పేద ప్రజలకు అందజేస్తుందని అన్నారు. ప్రజలకు ఏ సమస్య వచ్చినా వలంటీర్ల ద్వారా సచివాలయంలోనే పరిష్కరించుకోవచ్చని అన్నారు. ఎవరైనా అర్హత కలిగి ఉంటే సచివాలయంలో దరఖాస్తు చేసుకుంటే 90 రోజుల్లో వారికి ఇళ్ల స్థలాల పట్టాలు ఇస్తామని తహసీల్దార్ ముజఫర్ రెహమాన్ అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో హౌసింగ్ ఏఈ శ్రీనివాసరావు, కార్యదర్శి గీత, విఆర్వో చిన్న బాదుల్లా, వైసిపి నాయకులు స్వర్ణ మాలకొండయ్య, హజరత్తయ్య, ఉన్నం చిన్నబ్బాయి, పంచకట్ల ప్రసాదు, ఫీల్డ్ అసిస్టెంట్ కిషోర్, సచివాలయ సిబ్బంది, వలంటీర్లు, గ్రామ నాయకులు, లబ్ధిదారులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *