ప్రజా సంక్షేమమే జగనన్న లక్ష్యం..ఎమ్మెల్యే రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి

ప్రజా సంక్షేమమే జగనన్న లక్ష్యం..ఎమ్మెల్యే రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి

03/01/21

కావలి జనవరి 3,(న్యూస్ మేట్) : కావలి పట్టణంలో కన్నుల పండగగా ఇళ్ల పట్టాలు పంపిణీ కార్యక్రమం చేయడంతో ప్రతి పేదవాడికి ఇది ఒక పండుగ రోజు అని ప్రజా సంక్షేమమే రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి లక్ష్యం అని కావలి ఎమ్మెల్యే రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి తెలిపారు. శనివారం మున్సిపాలిటీ పరిధిలోని మద్దూరుపాడు లో జగన్ అన్న ఇళ్ల పట్టాల పంపిణీ కార్యక్రమం ఘనంగా నిర్వహించారు .ఈ సందర్భంగా ఎమ్మెల్యే ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి అర్హులైన లబ్ధిదారులకు ఇళ్ల పట్టాలను పంపిణీ చేశారు. అనంతరం ఆయన మాట్లాడుతూ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి నవరత్నాల పథకాలు లో భాగంగా ఎన్నో సంవత్సరాల నుంచి సొంత ఇంటి కోసం ఎదురు చూస్తున్న పేదలకు సొంతింటి కల సాకారం చేశారన్నారు. గత ఎనిమిది రోజులుగా ఈ పట్టాల పంపిణీ ఒక పండుగలా ప్రతి చోట నిర్వహిస్తున్నారన్నారు. ఇళ్ల పట్టాలు అందుకున్న ప్రతి అక్కాచెల్లెమ్మల కళ్లల్లో ఆనంద భాష్పాలతో సంక్రాంతి వెలిగులు విరజిమ్ముతుంటాయి అని ఆయన తెలిపారు. పార్టీలకు అతీతంగా కులమత బేధాలు లేకుండా నివాసగృహం లేని అర్హులైన ప్రతి ఒక్కరికి ఇళ్ల పట్టాలను అందించడం జరుగుతుందన్నారు. ఎక్కడైనా చిన్న చిన్న లోపాలు తో పట్టాలు మంజూరు కాకుంటే అలాంటి వారు తన దృష్టికి తీసుకుని వస్తే లోపాలను సరిచేసి తప్పకుండా పట్టాలు మంజూరు చేయిస్తామని ఆయన చెప్పారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆర్డీవో శ్రీనివాసులు, మున్సిపల్ కమిషనర్ శివారెడ్డి, రాష్ట్ర ఆప్కాబ్ చైర్మన్ అనిల్ బాబు, తాసిల్దార్ రామకృష్ణ అర్ ఐ. శ్రీనివాసులు, విష్ణుకిరణ్, వైసిపి పట్టణ అధ్యక్షులు శివ కుమార్ రెడ్డి, మాజీ ఫ్లోర్ లీడర్ కనమర్లపూడి వెంకటనారాయణ, స్థానిక వైసీపీ నాయకులు వేణు, రాజా, స్కైలాబ్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *