హిందువుల మనోబావాలతో చెలగాటం వద్దు

హిందువుల మనోబావాలతో చెలగాటం వద్దు

03/01/21

కావలి, జనవరి 3,(న్యూస్ మేట్): దేవాలయాలపై జరుగుతున్న వరుస దాడులతో హిందువుల మనోభావాలు దెబ్బతింటున్నాయని, భక్తుల మనోభావాలతో ప్రభుత్వం చెలగాటమాడటం మాని నిందితులను కఠినంగా శిక్షించాలని ఐసిడిఎస్ రీజియన్ మాజీ చైర్ పర్సన్ గుంటుపల్లి శ్రీదేవి చౌదరి ఆదివారం ఒక ప్రకటనలో డిమాండ్ చేశారు. విజయనగరం జిల్లా రామతీర్థంలో రాముని విగ్రహం ధ్వంసం బాధాకరమని, హిందూ దేవాలయాలే లక్ష్యంగా వరుసగా విధ్వంసాలు సృష్టిస్తున్నారని, 18 నెలల కాలంలో 110కి పైగా దాడులు జరిగాయని తెలిపారు. రామతీర్థంలో దారుణ సంఘటన జరిగితే అధికార పార్టీ నుంచి ఒక్క నాయకుడు కూడా రాకపోగా, పరిశీలించడానికి వస్తున్న టిడిపి అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును దారిపొడవునా అడ్డగించారని మండిపడ్డారు. వైసిపి ప్రభుత్వ ఉదాసీన వైఖరి వల్ల విధ్వంస శక్తులు పధకం ప్రకారం హిందూ దేవాలయాలపై దాడులు, విగ్రహాల ధ్వంసానికి పూనుకుంటున్నారని తెలిపారు. ఈ ప్రభుత్వ విధానాల వలన హిందువుల మనోభావాలు తీవ్రంగా దెబ్బ తిన్నాయని తెలిపారు. ఆలయాలపై దాడులు, దేవుళ్ల విగ్రహాల ధ్వంసం, రథాలకు నిప్పుపెట్టడం, పూజారులపై దాడి చేయడం వంటి ఘటనలు రాష్ట్రంలో జరుగుతుంటే ప్రభుత్వానికి చీమ కుట్టినట్లయినా లేదని విమర్శించారు. భక్తుల ఆగ్రహానికి గురికాకముందే ప్రభుత్వం పటిష్ట చర్యలు చేపట్టి ఆలయాలకు భద్రత కల్పించి, దాడులకు పాల్పడుతున్న నిందితులను కఠినంగా శిక్షించాలని ఆమె కోరారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *