ఎమ్మెల్సీ బిటెక్ రవి అక్రమ అరెస్టును ఖండించిన టీడీపీ రాష్ట్ర అధికార ప్రతినిధి ఎరిక్సన్ బాబు

ఎమ్మెల్సీ బిటెక్ రవి అక్రమ అరెస్టును ఖండించిన టీడీపీ రాష్ట్ర అధికార ప్రతినిధి ఎరిక్సన్ బాబు

03/01/21
ఒంగోలు జనవరి 3 న్యూస్ మేట్ :  అధికార బలంతో వైస్సార్సీపీ నాయకులు తెలుగుదేశం పార్టీ నాయకుల మీద టార్గెట్ చేసుకొని అక్రమ కేసులు బనయించి అరెస్ట్ లు చేస్తున్నారు ఇది మంచి పద్ధతి కాదని ఎమ్మెల్సీ బిటెక్ రవి అరెస్ట్ ని ఖండిస్తున్నాం అని టీడీపీ రాష్ట్ర అధికార ప్రతినిధి గూడూరి ఎరిక్షన్ బాబు ఆదివారం ఒక ప్రకటన లో తెలిపారు. 2018 నుంచి ఎమ్మెల్సీ బిటెక్ రవి దేశం విడిచిపెట్టి ఏమైనా వెళ్లిపోయారా అని ప్రశ్నించారు. పోలీసులు అప్పుడు అరెస్ట్ చేయకుండా ఇప్పుడు అరెస్ట్ చేయడం ఎంతవరకు సమంజసం అని ఆయన అన్నారు. రాష్ట్రంలో ప్రశ్నించే హక్కు ఎవరికి లేదా ? ప్రశ్నించే గొంతులకు సంకెళ్లు వేస్తున్నారు అని ఆయన ఆవేదన వ్యక్తంచేశారు. పోలీసులు రాష్ట్రంలో హత్యలు, అరాచకాలు చేసే దోషులను వదిలేసి, ప్రశ్నించే వారినే అరెస్ట్ లు చేయడం ఏమిటని ఆయన అన్నారు.రాష్ట్రం ఎక్కడికి పోతావుంది? శాంతిభద్రతలను కాపాడాల్సిన పోలీసులు అధికార పార్టీ నాయకుల కనుసన్నల్లోనే పనిచేస్తున్నారని అన్నారు. రాష్ట్రంలో రాక్షస సంస్కృతి ఎగిసి పడుతోందని, దానికి తగిన మూల్యం చెల్లించుకోక తప్పదని హెచ్చరించారు. ప్రజలే బుద్ధి చెప్తారని అన్నారు.వెంటనే బీటెక్ రవిని విడుదల చేయాలి. అంతర్జాతీయ దొంగలను బెయిల్ ఇచ్చి రోడ్ల మీద తిప్పుతున్నారని మండిపడ్డారు.అధికారం శాశ్వతం కాదన్న విషయం గుర్తుంచుకుంటే మంచిదని అన్నారు. యస్సీ నాయకులు పై అట్రాసిటి కేసు నమోదు దేశంలో ఎక్కడా లేదని, ఈ దుర్మార్గం ఆంధ్రప్రదేశ్ లో జగన్ మోహన రెడ్డి ప్రభుత్వం లో జరుగుతున్నది ఆవేదన వ్యక్తంచేశారు. జగన్ మోహన రెడ్డి సొంత ఇలాక లో దలిత మహిళ పై అత్యాచారం చేసి చంపేస్తే పరామర్శించడానికి వెల్లిన వారి పై పోలీసు లు చట్టవ్యతిరేకమైన చర్యలు తీసుకోవడం మంచిది కాదని అన్నారు. రాష్ట్రం లో పరిపాలన సక్రమంగా లేదని అన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *