ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం 2021 నూతన సంవత్సర క్యాలెండర్ ఆవిష్కరణ

ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం 2021 నూతన సంవత్సర క్యాలెండర్ ఆవిష్కరణ

03/01/21
కనిగిరి జనవరి 3 (న్యూస్ మేట్) :  కనిగిరి తాలూక ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం 2021 సంవత్సరం క్యాలెండర్ను కనిగిరిలో ప్రకాశం జిల్లా ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం అధ్యక్షులు విను కొండ రాజారావు ఆవిష్కరించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ రాష్ట్రంలోని అన్ని క్యాడర్ ఉద్యోగుల కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న ఏకైక సంఘం ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం అని ఆయన అన్నారు. ఈ సంఘంలో ఆఫీసులో అటెండర్ నుండి రాష్ట్ర స్థాయి అధికారుల వరకు సభ్యులు ఉన్నారని రాష్ట్ర అధ్యక్షులు కె.ఆర్ సూర్య నారాయణ అన్నారు. జి భాస్కర్ రావు రాష్ట్ర స్థాయిలో అపరిష్కృతంగా ఉన్న ఉద్యోగ సంఘాల సమస్యలను పరిష్కరించే విధంగా గమనించిన ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం (16-8-2019) న GO.MS no108ద్వారా గుర్తింపు వచ్చిందని దీని ద్వారా రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సమస్యల పరిష్కరించడానికి భజన చేసే విధంగా కాకుండా బాధ్యతతో వ్యవహరిస్తున్న ఉద్యోగుల సంక్షేమం కోసమే సంఘం పని చేస్తుందని రాజారావు తెలియజేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో జిల్లా కార్యదర్శి శ్రీమతి పద్మావతమ్మ . ఎస్.కె మస్తాన్ వలి. జీవి సుబ్రహ్మణ్యం. జి రత్న కుమార్. కే దేవాకృప వరం. సిహెచ్ వెంకటేశ్వర్లు తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *