సావిత్రిబాయి పూలే జయంతి సందర్భంగాస్నేహ హస్తం ఆధ్వర్యంలో వృద్ధులకు పండ్లు నిత్యావసర సరుకులు పంపిణీ చేసిన ఆదిరెడ్డి

సావిత్రిబాయి పూలే జయంతి సందర్భంగాస్నేహ హస్తం ఆధ్వర్యంలో వృద్ధులకు పండ్లు నిత్యావసర సరుకులు పంపిణీ చేసిన ఆదిరెడ్డి

03/01/21
కనిగిరి జనవరి 3 (న్యూస్ మేట్) :  భారతదేశం మొట్టమొదటి మహిళా ఉపాధ్యాయురాలు మహిళలకు మొదటి పాఠశాల స్థాపించి సంఘసంస్కర్తగా నిలిచిన సావిత్రి భాయ్ పూలే జయంతి సందర్భంగా రాజాల ఆదిరెడ్డి ఆర్థిక సహాయంతో స్నేహ హస్తం ఆధ్వర్యంలో కనిగిరి వాసవి వృద్ధాశ్రమం నందు జయంతి వేడుకలను నిర్వహించారు, ఈ సందర్భంగా వృద్ధాశ్రమం నందు నిత్యవసర వస్తువులు, సబ్బులు , పండ్లు రాజాల ఆదిరెడ్డి కుమారుడు రాజాల విష్ణు చేతుల మీదుగా అందించారు .ఈ కార్యక్రమంలో స్నేహ హస్తం వ్యవస్థాపకులు సుధీర్ బాబు మాట్లాడుతూ మొట్టమొదటి మహిళా ఉపాధ్యాయురాలు మహిళలకు పాఠశాల కల్పించిన మహోన్నత వ్యక్తి సంఘ సంస్కర్త మాతా సావిత్రిబాయి పూలే జయంతి సందర్భంగా వృద్ధుల మధ్య జరుపుకోవడం చాలా ఆనందంగా ఉంది ఈ కార్యక్రమానికి సహాయం అందించిన రాజాల ఆది రెడ్డి కి వారి కుమారుడు విష్ణుకి ధన్యవాదాలు అలాగే ఈ కార్యక్రమానికి సహకారం అందించిన మా స్నేహ హస్తం మిత్ర బృందానికి ప్రత్యేక అభినందనలువాసవి వృద్ధాశ్రమం నిర్వాహకులు రంగనాయకులు మాట్లాడుతూ సావిత్రిబాయి పూలే జయంతి సందర్భంగా స్నేహహస్తం వారు జయంతి ఉత్సవాలు మా వృద్ధాశ్రమంలో జరుపుకోవడం చాలా సంతోషకరమైన విషయం ఈ విధంగా వృద్ధులకు మరియు సాటి మనుషుల పట్ల ప్రేమ దయ తో యువత ముందుకు వచ్చి వారికి తగినంత సహాయం అందించాలని స్నేహ హస్తం సేవలు నిరంతరాయంగా కొనసాగుతూ పేద ప్రజల పట్ల వారు మరింత దగ్గర కావాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను అని అన్నారు ఈ కార్యక్రమంలో స్నేహ హస్తంబృందం నరేంద్ర, అక్బర్ వలి, భాస్కర్, మల్లికార్జున్, స్వర్ణ బాబు, జాన్ అత్తులూరి, ఇమామ్ హుస్సేన్, తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *