పేదలందరికీ ఇల్లు ప్రభుత్వ ధ్యేయం.

పేదలందరికీ ఇల్లు ప్రభుత్వ ధ్యేయం.05/01/21
వలేటివారిపాలెం జనవరి 5 న్యూస్ మేట్  : పేదలందరికీ ఇల్లు నిర్మించి ఇవ్వడమే ప్రభుత్వ ధ్యేయమని రోళ్ళపాడు వైసీపీ నాయకుడు నాగిరెడ్డి వేణుగోపాల రెడ్డి అన్నారు. నవరత్నాలు పేదలందరికీ ఇల్లు పథకం కింద నిరుపేద కుటుంబాలకు ఇంటి స్థలాల పెట్టాలను ప్రభుత్వం అందిస్తున్నట్లు తెలిపారు. మండలంలోని రోళ్ళపాడు గ్రామంలో మంగళవారం నిర్వహించిన ఇళ్ల స్థలాల పట్టాల పంపిణీ కార్యక్రమానికి తహసిల్దార్ ముజాఫర్ రెహమాన్ అధ్యక్షత వహించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ అర్హత కలిగిన లబ్ధిదారులకు ఇంటి స్థలం కోసం దరఖాస్తు చేసుకుంటే 90 రోజుల్లో ఇంటి పట్టా మంజూరు చేస్తామన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆర్ ఐ ప్రసాదు, విఆర్ఓ రామకృష్ణ, కార్యదర్శి రాంబాబు, వెల్ఫేర్ అసిస్టెంట్, మహిళా సంరక్షణ అధికారి, వైసిపి నాయకులు నాగిరెడ్డి వేణుగోపాల్ రెడ్డి, శివ కుమార్ రెడ్డి,మార్తాల వెంకటేశ్వర రెడ్డి, అనుమోలు లక్ష్మీ నరసింహం, వెంకటేశ్వర్లు, సంజీవరెడ్డి, వీరాస్వామి, గొర్రెపాటి సురేష్, గుత్తా గోపి, వడ్లమూడి శ్రీనివాసులు,ఇరపని అంజయ్య, సచివాలయ సిబ్బంది, వలంటీర్లు, లబ్ధిదారులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *