నెల్లూరుకు రింగురోడ్డు ప్రతిపాదనకు సీఎం గ్రీన్ సిగ్నల్

నెల్లూరుకు రింగురోడ్డు ప్రతిపాదనకు సీఎం గ్రీన్ సిగ్నల్ 11/01/21

నెల్లూరు ఊరు జనవరి 11 న్యూస్ మేట్ :  నెల్లూరు ఎంపీ ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి నెల్లూరు రింగ్ రోడ్డు ను మంజూరు చేయాలని ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డిని కోరారు. ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి సోమవారం నెల్లూరు జిల్లా పర్యటనకు వచ్చిన సందర్భంగా ఆయన ముఖ్యమంత్రిని కలిసి పలు అభివృద్ధి పథకాలను కోరారు. మైపాడు నుంచి కోడూరు కు నాలుగు లైన్ల రోడ్డు మంజూరు చేయాలని ఆయన కోరారు. ఆ మేరకు వినతిపత్రాన్ని సీఎం కి అందజేశారు .అందుకు ముఖ్యమంత్రి అంగీకరించి వెంటనే ప్రతిపాదనలు తయారు చేయించాలని అధికారులను కోరారు.తొలుత ముఖ్యమంత్రికి పోలీస్ పెరేడ్ గ్రౌండ్ దగ్గర ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి ఘన స్వాగతం పలికారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *