వైసిపి పాలన అరాచ‌కం, అవినీతిమ‌యం : చంద్రబాబు

(Shaik AllaBaksh)

అమరావతి(Newsmate) : వైసిపి ప్రభుత్వ పాలనలో అరాచకం, అవినీతి పాలన నడుస్తోందని టిడిపి అధినేత చంద్రబాబునాయుడు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. గురువారం ఆయన మీడియాతో మాట్లాడారు. కరోనా కారణంగా తీవ్ర ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్న ప్రజలకు మేలు చేసే ఆలోచన రాష్ట్ర ప్రభుత్వానికి ఏమాత్రమూ లేదన్నారు. లాక్‌డౌన్‌ పెట్టిన తర్వాత ఎపికి రూ.8 వేల కోట్లు ఇచ్చామని కేంద్ర మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్‌ చెప్పారని, ఆ నిధులు కూడా రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సక్రమంగా వినియోగించలేదని పేర్కొన్నారు. ప్రతి కుటుంబానికీ కనీసం రూ.5 వేలు చొప్పున ఇవ్వాలని కోరినా రాష్ట్ర ప్రభుత్వం స్పందించలేదన్నారు. వైసిపి నాయకులు కరోనా కిట్లు, బ్లీచింగ్‌ పౌడర్‌ కొనుగోలులో అవినీతికి పాల్పడ్డారని విమర్శించారు. 108, 104 వాహనాల కొనుగోళ్లలో భారీ అక్రమాలు జరిగాయని, విజయసాయిరెడ్డి పుట్టిన రోజు కానుకగా రూ.307 కోట్లు కట్టబెట్టారని విమర్శించారు. విజయసాయిరెడ్డి వియ్యంకుడికి 108 అంబులెన్సుల నిర్వహణ కాంట్రాక్ట్‌ కట్టబెట్టారని పేర్కొన్నారు. ప్రభుత్వానికి సలహాలు, సూచనలు ఇస్తే తమపైనే విమర్శలు చేస్తున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.
అచ్చెన్నాయుడు టెర్రరిస్టా?.. బలవంతంగా అరెస్టు చేశారు
మాజీ మంత్రి, టిడిపి సీనియర్‌ నాయకుడు, ఎమ్మెల్యే అచ్చెన్నాయుడి విషయంలో మానవ హక్కులను ఉల్లంఘించడమే కాకుండా, సుప్రీం కోర్టు ఆదేశాలను కూడా వైసిపి సర్కార్‌ పట్టించుకోలేదని ఆరోపించారు. శస్త్ర చికిత్స చేయించుకున్న వ్యక్తిని ఎలా అరెస్టు చేయాలన్న దానిపై మార్గదర్శకాలను తోసి రాజని వైసిపి వ్యవహరించిందని తీవ్ర స్థాయిలో విమర్శించారు. అచ్చెన్నాయుడు ఏమైనా టెర్రరిస్టా? లేక దొంగా? గోడలు దూకి వెళ్లి అరెస్ట్‌ చేయాలా? అని ప్రశ్నించారు. ఇక ఆసుపత్రి నుంచి డిశ్చార్జి చేసే విషయంలోనూ ప్రభుత్వం అత్యంత దుర్మార్గంగా వ్యవహరించిందన్నారు. వీల్‌ చైర్‌లో ఆసుపత్రి నుంచి డిశ్చార్జ్‌ చేసి, అంబులెన్సులో జేలుకు తీసుకు వెళ్లారని చంద్రబాబు అన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *