దేవాలయాలు మసీదులు ప్రార్థనా మందిరాల ఆస్తులకు పోలీస్ నిఘాతో కట్టుదిట్టం

దేవాలయాలు మసీదులు ప్రార్థనా మందిరాల ఆస్తులకు పోలీస్ నిఘాతో కట్టుదిట్టం

పామూరు సెప్టెంబర్ 25 (న్యూస్ మేట్ ): మండలంలోని దేవస్థానాలు, మసీదులు, ప్రార్థన మందిరాలు ఆస్తులకు భద్రత కల్పించడానికి పోలీసు శాఖ ప్రత్యేక నిఘా ఉంచి కట్టుదిట్టమైన చర్యలు తీసుకుంటున్నామని సర్కిల్ ఇన్స్పెక్టర్ కొండవీటి శ్రీనివాస రావు అన్నారు. స్థానిక రెండవ సచివాలయం ఆవరణలో ఎస్ఐ. అంబటి చంద్రశేఖర్, ఈవో ఆర్ డి. బ్రహ్మానంద రెడ్డి లు శుక్రవారం గ్రామ వాలంటీర్ల తో సమావేశం నిర్వహించారు. ఈ సమావేశానికి ముఖ్యఅతిథిగా సీఐ. కొండవీటి శ్రీనివాసరావు పాల్గొన్నారు. అనంతపురం సిఐ. కె. శ్రీనివాసరావు మాట్లాడుతూ సామాజిక మాధ్యమాల్లో అసత్య ప్రచారాలు చేయడం నేరమని అన్నారు. ఆలయాలు, మసీదులు, చర్చిలు, ప్రార్ధనా మందిరాల్లో భద్రత కల్పించడానికి పోలీసు శాఖ ప్రత్యేక నిఘా ఉంచి కట్టుదిట్టమైన చర్యలు తీసుకుంటుందని తమ గ్రామ పరిధిలో గల దేవస్థానాలు, మసీదులు, చర్చిలు , ప్రార్థన మందిరాల పర్యవేక్షణకు వాలంటీర్లు, యువకులతో బృందాలను ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు. గ్రామాలలో గల దేవస్థానాలు, మందిరాలు, మసీదులు, చర్చిలలో
రాత్రివేళ ప్రతిరోజు గ్రామ వాలంటీర్లు ఇద్దరు చొప్పున షిఫ్ట్ ల వారీగా విధులు నిర్వహించడానికి ముందుకు రావాలని , దేవాలయాల ఆస్తుల పరిరక్షణకు గ్రామ వాలంటీర్లు బాధ్యత తీసుకోవాలని అదే విధంగా గ్రామాల్లో కొత్త వ్యక్తులు, అనుమానాస్పదంగా ఉన్న వ్యక్తులు సంచరిస్తే వెంటనే స్థానిక పోలీస్ స్టేషన్ కు సమాచారం ఇవ్వాలని సీఐ. కొండవీటి. శ్రీనివాసరావు తెలిపారు. గ్రామాల్లో ఘర్షణలు తలెత్తినా, అసాంఘీక కార్యకలాపాలు జరిగినా పోలీసులకు వెంటనే సమాచారం అందించాలన్నారు. మత విద్వేషాలు రెచ్చగొట్టే వారి పట్ల నిఘా ఉంచి అట్టి వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవడం జరుగుతుందని ఆయన హెచ్చరించారు. మహిళా పోలీసులకు, వాలంటీర్లకు పలు సలహాలు సూచనలు ఇచ్చారు

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *