ఆరోగ్యం బాగోలేక ఆస్పత్రికి వచ్చే ప్రతి ఒక్కరికి కరోనా పరీక్షలు చేయించండి – ఎంపీడీవో మాలకొండయ్య

 

 

ఆరోగ్యం బాగోలేక ఆస్పత్రికి వచ్చే ప్రతి ఒక్కరికి కరోనా పరీక్షలు చేయించండి – ఎంపీడీవో మాలకొండయ్య
సెప్టెంబర్ 25 లింగసముద్రం న్యూస్ మెట్ : – ఆరోగ్యం బాగోలేదని ఆస్పత్రికి వచ్చే ప్రతి ఒక్కరికి కరోనా పరీక్షలు చేయాలని ఎంపీడీవో మాలకొండయ్య తెలియజేశారు. శుక్రవారం ఎంపీడీవో ఆఫీసులో జరిగిన మహిళా పోలీసులు, పంచాయతీ కార్యదర్శులు, ఏఎన్ఎంలు, వెల్ఫేర్ అసిస్టెంట్ పాల్గొన్న సమావేశంలో మాట్లాడుతూ ప్రభుత్వం ప్రత్యేకంగా చేసిన మార్గదర్శకాల ప్రకారం ఒక్క కరోనా కేసు వస్తే 8 ప్రైమరీ 15 సెకండరీ కాంటాక్ట్ లకు కరోనా పరీక్షలు చేయాలన్నారు. ఇంటిదగ్గర ఉన్న కరోనా రోగులను ఏఎన్ఎం మరియు మహిళా పోలీసులు వాలంటీర్లు ప్రతిరోజు గమనించాలన్నారు. మాస్క్ లేకుండా ఎవరు బయట తిరగవద్దు అన్నారు హోమ్ ఐసోలేషన్ లో ఉన్నవారికి శ్వాస సంబంధ సమస్యలు వస్తే వెంటనే రిమ్స్ కు తరలించేందుకు తగిన ఏర్పాట్లు చేసుకోవాలన్నారు

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *