ప్రజా ప్రతినిధి గారూ.. ఆవైపు ఓసారి చూడరూ..!

 

 

ప్రజా ప్రతినిధి గారూ.. ఆవైపు ఓసారి చూడరూ..!

. చినుకు పడితే చిన్న వాగు..!

. ప్రభుత్వ కార్యాలయాలంటె చిన్న చూపు

కనిగిరి సెప్టెంబర్ 26 (న్యూస్ మేట్) :చినుకు పడితే ఆ కార్యాలయానికి వెళ్లే రహదారి చిన్నపాటి వాగులా తయారవుతోంది. నిత్యం ప్రజల అవసరాల కోసం ప్రజలు వందల సంఖ్యలో మండల తాసిల్దార్ కార్యాలయానికి వస్తుంటారు. బ్రిటీష్ కాలంలో నిర్మించిన తాసిల్దార్ కార్యాలయ సముదాయము పట్టణంలోని నడి ఒడ్డున ఉన్నది. తాసిల్దార్ కార్యాలయం ప్రాంగణంలోనే మరో ఏడు ప్రభుత్వ కార్యాలయాలు ఉన్నాయి. నాటి నుండి నేటి వరకు ఏ పార్టీ ప్రజా ప్రతినిధి అధికారానికి వచ్చినా ఈ ప్రాంతం అభివృద్ధికి నోచుకోలేదు. చిన్నపాటి వర్షం పడితే ప్రభుత్వ కార్యాలయాల ప్రాంగణం చిత్తడి చిత్తడిగా మారుతుంది. దాంతో ప్రజలు ఆ ప్రాంతానికి వెళ్లాలంటే తీవ్ర అసౌకర్యానికి గురవుతున్నారు. మండలంలోని చుట్టుపక్కల ప్రజలందరూ తమ తమ సమస్యల పరిష్కారాల కోసం తాసిల్దార్ కా ర్యాలయానికి వెళ్తారు. అయితే వాన పడితే కార్యాలయానికి వెళ్ళేందుకు అడుగు లోతు నీళ్ళలో నడవాల్సిందే. ఈ ప్రాంగణంలో అభివృద్ధి కొరకు అధికారులు ఎన్నిసార్లు ప్రతిపాదనలు పంపినా ప్రజా ప్రతినిధుల నిర్లక్ష్యం కారణంగా ప్రజలు అసౌకర్యానికి గురవుతున్నారు. ఇప్పటికైనా ప్రజా ప్రతినిధులు ప్రజల అవసరాలను గుర్తించి తాసిల్దార్ కార్యాలయ ప్రాంగణాన్ని అభివృద్ధి చేయాలని పట్టణ ప్రజలు కోరుతున్నారు .

 

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *