పరిసరాల పరిశుభ్రతతో వ్యాధులు దరిచేరవు.

పరిసరాల పరిశుభ్రతతో వ్యాధులు దరిచేరవు.

వలేటివారిపాలెం అక్టోబర్ 2( న్యూస్ మేట్) 01/10/20: గ్రామంలో పరిసరాలు పరిశుభ్రంగా ఉంచుకుంటే వ్యాధులు దరిచేరవని వైసిపి నాయకులు తోకల నరసింగరావు, కొల్లూరి నరసయ్య, కంచర్ల బాలాజీ, కంచర్ల కోటయ్య, కే.గోవిందు అన్నారు. గురువారం మండలంలోని నేకునాం పురం గ్రామంలో జాతీయ గ్రామీణ ఉపాధి హామీ పథకం కింద రహదారులు,డంపింగ్ యార్డ్ తదితర చోట్ల పిచ్చి మొక్కలను, చెత్తాచెదారంను తొలగించారు. ఈ సందర్భంగా నాయకులు మాట్లాడుతూ ఇంటి పరిసరాలను ఎలా పరిశుభ్రంగా ఉంచుకుంటామో గ్రామ పరిసరాలు కూడా అలాగే చూసుకోవాలని అన్నారు  మాస్కులు,శానిటైజర్ ని వినియోగించుకుంటూ ప్రతి ఒక్కరు జాగ్రత్తగా కరోనా వైరస్ పట్ల జాగ్రత్తగా వ్యవహరించాలని ప్రజలకు సూచించారు. ఈ కార్యక్రమంలో పంచాయతీ కార్యదర్శి కె.గీత, ఫీల్డ్ అసిస్టెంట్ కే. శ్రీనివాసరావు తదితరులు పాల్గొన్నారు

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *