మాలకొండ లో కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలు

మాలకొండ లో కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలు

వలేటివారిపాలెం అక్టోబరు 6 (న్యూస్ మేట్ ) : 06/10/20మండలంలోని అయ్యవారిపల్లె గ్రామపంచాయతీ పరిధిలోని మాలకొండ గ్రామంలో మంగళవారం కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలను నిర్వహించారు. మాలకొండ లో స్థానిక పి.హెచ్.సి వైద్యాధికారిని ఎం.మహాలక్ష్మి మంగళవారం తన సిబ్బందితో 35 వి ఆర్ డి ఎల్ పరీక్షలు నిర్వహించినట్లు తెలిపారు. ఈ పరీక్షలను ఒంగోలు రిమ్స్ కు పంపుతున్నట్లు ఆమె తెలిపారు. ఈ ఫలితాలు మూడు రోజులలో వస్తాయని తెలిపారు. పరీక్షలు చేయించుకున్న వారందరూ ఫలితాలు వచ్చేంతవరకూ హోమ్ కోరంటైన్ లో ఉండాలని సూచించారు. కోవిడ్-19 కరోనా మహమ్మారి ని అరికట్టడంలో భాగంగా ప్రతి ఒక్కరూ కరోనా పరీక్షలు నిర్వహించుకోవాలనే సదుద్దేశంతో గ్రామీణ ప్రాంతాలలో కరోనా పరీక్షలు నిర్వహించుతున్నామని అన్నారు. ప్రతి ఒక్కరూ తమ పరిసరాలను పరిశుభ్రంగా ఉంచుకోవాలని బయటకు వెళ్ళేటప్పుడు మాస్కులు తప్పనిసరిగా ధరించాలని శానిటైజర్ లు ఉపయోగించుకోవాలని అన్నారు. ప్రతి ఒక్కరూ కరోనా కట్టడికి సహకరించి కరోనాని దరిచేరకుండా ఉంచాల్సిన బాధ్యత మనందరిపై ఉందని ఆమె తెలిపారు. ఈ కార్యక్రమంలో హెచ్ వి సర్వ లక్ష్మి, ఏఎన్ఎం ప్రమీలారాణి, హెల్త్ అసిస్టెంట్స్ శ్రీనివాసులు, ఆశా వర్కర్ భాగ్యలక్ష్మి పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *