వైయస్ఆర్ సంపూర్ణ పోషకాలు పంపిణీ.

వైయస్ఆర్ సంపూర్ణ పోషకాలు పంపిణీ.

వలేటివారిపాలెం అక్టోబర్ 7 (న్యూస్మేట్) : 07/10/20రాష్ట్ర ప్రభుత్వం  ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన వైయస్ఆర్ సంపూర్ణ పోషకాలను ప్రతి లబ్ధిదారులకు సక్రమంగా వినియోగించుకోవాలని అంగన్వాడీ కార్యకర్త వడ్లమూడి సుజాత అన్నారు. బుధవారం మండలంలోని లింగపాలెం, పోలినేనిపాలెం అంగన్వాడి కేంద్రాలలో గర్భవతులు,బాలింతలు, పిల్లలకు వైయస్సార్ సంపూర్ణ పోషకాల కార్యక్రమంలో భాగంగా పలు రకాల వస్తువులను పంపిణీ చేశారు. ఈ సందర్భంగా కార్యకర్తలు మాట్లాడుతూ చిన్నపిల్లలను అంగన్వాడీ కేంద్రాలకు పంపించాలని అన్నారు. అంగన్వాడి కేంద్రాలలో సంపూర్ణ పోషకాల తో కూడిన ఆహార పదార్థాలను ప్రతిరోజు పిల్లలకు అందించడం జరుగుతుందని అన్నారు. బాల సంజీవిని కిట్లు బాలామృతం తదితర పథకాలపై అవగాహన కల్పించారు. ఈ కార్యక్రమంలో లింగపాలెం, పోలేనేనిపాలెం మహిళా పోలీస్ టి ప్రసన్నకుమారి వలంటీర్లు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *