నాలుగు రోజుల్లో బంగారం రికవరీ చేసిన పోలీసులు

నాలుగు రోజుల్లో బంగారం రికవరీ చేసిన పోలీసులు

పెదచెర్లోపల్లి అక్టోబర్ 8 (న్యూస్ మేట్) :పిసిపల్లి మండలం పెదవరిమడుగు గ్రామంలో నాలుగు రోజుల క్రితం మధ్యాహ్నము సమయంలో జరిగిన చైన్ దొంగతనం కేసు లో ముద్దాయి గౌస్ బాషా ని పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. పెద్ద వరిమడుగు గ్రామానికి చెందిన షేక్ గౌస్ బాషా చెడు స్నేహలకు అలవాటై, సుమారు Rs 4,00,000/- వరకు అప్పులు చేశాడు. అప్పులవారు ఒత్తిడి చేస్తున్నందున తట్టుకోలేక చిన్న చిన్న దొంగ తనాలు చేసి డబ్బులు సంపాదించి అప్పు అప్పులు తీర్చి విలాస జీవితాన్ని గడపాలని ఆలోచించాడు. ఈ క్రమంలో పెదవరి మడుగు సమీపంలో పొలంలో మధ్యాహ్నం గడ్డి కోస్తున్న మహిళలను బెదిరించి ఆమె మెడలో ఉన్న సరుడు బలవంతంగా లాక్కెళ్లాడు. ఈ క్రమంలో బాధితురాలి ఫిర్యాదు మేరకు పీసీ పల్లి పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి ముద్దాయి కోసం గాలింపు చేపట్టారు. బుధవారం చిన్నవరి మడుగులో ముద్దాయిని పోలీసులు అరెస్టు చేసి గురువారం కోర్టుకు హాజరుపరిచారు. ముద్దాయి తాను దొంగిలించిన బంగారం సరుడు కనిగిరి లోని ఒక వడ్డీ వ్యాపారి దగ్గర తాకట్టు పెట్టినట్లు పోలీసులకు తెలిపాడు

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *