సివిల్ సప్లై కూలీల సమస్యలు పరిష్కరించాలి సిఐటియు

సివిల్ సప్లై కూలీల సమస్యలు పరిష్కరించాలి సిఐటియు

కనిగిరి అక్టోబరు 8 (న్యూస్ మేట్) : 08/10/20కనిగిరి లో సివిల్ సప్లై గోడౌన్ వద్ద తమ సమస్యలను పరిష్కరించాలని సివిల్ సప్లై కార్మికులు గురువారం ధర్నా నిర్వహించారు. సివిల్ సప్లై కార్మికుల గౌరవ అధ్యక్షుడు పిసి కేశవరావు మాట్లాడుతూ కరోనా కాలంలో కూడా విధులు నిర్వహిస్తూ రేషన్ బియ్యాన్ని చేరవేసిన తమను గుర్తించడం మరిచారు. ప్రభుత్వం ఇచ్చే కమిషన్ రేట్లు పెంచాలని. బోనస్ సౌకర్యం కల్పించాలని . ప్రతి కార్మికుడికి 50 లక్షలు ప్రమాద భీమా చెల్లించాలని.ఇఎస్ ఐసౌకర్యం కల్పించాలని. ప్రభుత్వ సంక్షేమ పథకాలలో అవకాశం కల్పించాలని. యూనిఫామ్ ఇవ్వాలని ప్రభుత్వ ఉద్యోగులుగా గుర్తించాలని కోరారు. సమస్యలను పరిష్కరించని పక్షంలో సమ్మె బాట పడతామని ఈ సందర్భంగా వారు హెచ్చరించారు. ఈ కార్యక్రమంలో జిల్లా సివిల్ సప్లై కార్మికులు యూనియన్ జిల్లా కార్యదర్శి శ్రీనివాసులు. వసంత వెంకటరావు. రమణయ్య . తిరుపతి రెడ్డి వెంకట్రావు. కృష్ణయ్య. నాగయ్య. సిఐటియు నాయకులు ఎం కొండారెడ్డి.ఎస్ కృష్ణారెడ్డి పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *