వైయస్సార్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ పథకం రైతులకు ఎంతో ఉపయోగకరంగా ఉంటుందని ఎంపీడీవో . కే. మాలకొండయ్య అన్నారు. గురువారం ఎంపిడిఓ కార్యాలయంలో వైఎస్ఆర్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ కు సంబంధించి పోస్టర్ విడుదల సందర్భంగా మాట్లాడుతూ వైయస్సార్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ పథకం వలన ప్రభుత్వం నేరుగా రైతు ఖాతాకే నగదు బదిలీ చేస్తుందని ఆ నగదును రైతు నేరుగా ప్రభుత్వానికి చెల్లించడం జరుగుతుందని తెలియజేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఏఈ రాఘవేంద్ర, మండల వ్యవసాయ అధికారి బి.రవికుమార్ తో కలిసి పోస్టర్ విడుదల జరిగింది

వైయస్సార్ ఉచిత విద్యుత్ పథకం రైతులకు ఎంతో ప్రయోజనం

15/10/20
లింగసముద్రం అక్టోబర్ 15 (న్యూస్ మేట్):  వైయస్సార్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ పథకం రైతులకు ఎంతో ఉపయోగకరంగా ఉంటుందని ఎంపీడీవో . కే. మాలకొండయ్య అన్నారు. గురువారం ఎంపిడిఓ కార్యాలయంలో వైఎస్ఆర్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ కు సంబంధించి పోస్టర్ విడుదల సందర్భంగా మాట్లాడుతూ వైయస్సార్ రైతు ఉచిత విద్యుత్ పథకం వలన ప్రభుత్వం నేరుగా రైతు ఖాతాకే నగదు బదిలీ చేస్తుందని ఆ నగదును రైతు నేరుగా ప్రభుత్వానికి చెల్లించడం జరుగుతుందని తెలియజేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఏఈ రాఘవేంద్ర, మండల వ్యవసాయ అధికారి బి.రవికుమార్ తో కలిసి పోస్టర్ విడుదల జరిగింది.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *