కళవళ్ళ లో 97 కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలు…!

కళవళ్ళ లో 97 కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలు…!15/10/20
వలేటివారిపాలెం అక్టోబరు 16 (న్యూస్ మేట్) : మండలంలోని కళవళ్ళ గ్రామంలో మంగళవారం కరోనా నిర్ధారణ పరీక్షలను నిర్వహించారు. కళవళ్ళ లో స్థానిక పి.హెచ్.సి వైద్యాధికారిని యన్. శ్రీనివాసరావు గురువారం తన సిబ్బందితో 97 వి ఆర్ డి ఎల్ పరీక్షలు నిర్వహించినట్లు తెలిపారు. ఈ పరీక్షలను ఒంగోలు రిమ్స్ కు పంపుతున్నట్లు ఆయన తెలిపారు. ఈ ఫలితాలు మూడు రోజులలో వస్తాయని తెలిపారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ పరీక్షలు చేయించుకున్న వారందరూ ఫలితాలు వచ్చేంతవరకూ హోమ్ కోరంటైన్ లో ఉండాలని సూచించారు. కోవిడ్-19 కరోనా మహమ్మారి ని అరికట్టడంలో భాగంగా ప్రతి ఒక్కరూ కరోనా పరీక్షలు నిర్వహించుకోవాలనే సదుద్దేశంతో గ్రామీణ ప్రాంతాలలో కరోనా పరీక్షలు నిర్వహించుతున్నామని అన్నారు. ప్రతి ఒక్కరూ తమ పరిసరాలను పరిశుభ్రంగా ఉంచుకోవాలని బయటకు వెళ్ళేటప్పుడు మాస్కులు తప్పనిసరిగా ధరించాలని శానిటైజర్ లు ఉపయోగించుకోవాలని అన్నారు. ప్రతి ఒక్కరూ కరోనా కట్టడికి సహకరించి కరోనాని దరిచేరకుండా ఉంచాల్సిన బాధ్యత మనందరిపై ఉందని ఆయన తెలిపారు. ఈ కార్యక్రమంలో సిహెచ్ వో శ్రీనివాసరావు, ఏఎన్ఎంలు వాసంతి, రాజేశ్వరి, అంగన్వాడి కార్యకర్తలు జడ సుజాత, సి హెచ్ వెంకట విద్య, ఎం గోవిందమ్మ, ఏ మల్లిక, మహిళా పోలీస్ శైలజ, ఆశాలు ఎస్ కె నూర్జహాన్,బి.శిరీష మరియు గ్రామస్తులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *