ఆంధ్ర అక్షర రిపోర్టర్ రమణయ్య పై దాడి చేసిన వ్యక్తులను అరెస్టు చేయాలని సబ్ కలెక్టర్ కి వినతి పత్రం ఇచ్చిన జర్నలిస్టులు

ఆంధ్ర అక్షర రిపోర్టర్ రమణయ్య పై దాడి చేసిన వ్యక్తులను అరెస్టు చేయాలని సబ్ కలెక్టర్ కి వినతి పత్రం ఇచ్చిన జర్నలిస్టులు

కందుకూరు అక్టోబర్ 15 (న్యూస్ మేట్) : 15/10/20పొదిలి లో ఆంధ్ర అక్షర రిపోర్టర్ మచ్చ రమణయ్య పై దాడి చేసిన శ్రావణి వెంకటేశ్వర్లు, దమ్మాలపాటి పాపారావు లపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని గురువారం కందుకూరు సబ్ కలెక్టర్ భార్గవ్ తేజ్ ను కలిసి జర్నలిస్టులు ఫిర్యాదు చేశారు. భవిష్యత్తులో జర్నలిస్టులపై దాడులు జరగకుండా కఠినంగా వ్యవహరించాలని కోరారు. ఈ సందర్భంగా విలేకరులు పొదిలిలో జరుగుతున్న భూ ఆక్రమణల గురించి మరి ముఖ్యంగా ముగ్గురాళ్ల వాగు ఆక్రమణ గురించి సబ్ కలెక్టర్ దృష్టికి తీసుకువచ్చారు. సబ్ కలెక్టర్ భార్గవ్ తేజ్ మాట్లాడుతూ భూ ఆక్రమణదారులు ఎంతటి వారైనా ఉపేక్షించేది లేదన్నారు. పొదిలిలో భూ ఆక్రమణల పై సర్వే చేయించి తగిన చర్యలు తీసుకుంటాం అని అన్నారు. జర్నలిస్టుల మీద దాడులు చేస్తే కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామని విలేకరులకు హామీ ఇచ్చారు. సబ్ కలెక్టర్ ను కలిసిన వారిలో ఆంధ్ర అక్షర బ్యూరో ఇన్చార్జ్ కె.పూర్ణచంద్రరావు, న్యూస్ 99 తెలుగు దినపత్రిక స్టాఫ్ రిపోర్టర్ సామంతపూడి పరమేశ్వరరావు ఎంపీ టీవీ చైర్మన్ పేరుసోముల శ్రీనివాస్, పొదిలి టీవీ 4 రిపోర్టర్ షేక్ కాలే షా, పొదిలి టైమ్స్ రిపోర్టర్ సిహెచ్ విజయ్ కుమార్, ఎంపీ టీవీ చైర్మన్ వై మాచర్ల, కందుకూరు న్యూస్ 99 రిపోర్టర్ పసుపులేటి పాపారావు ఉన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *