పరిశుభ్రత ప్రాణాపాయ నివారిణి మెడికల్ ఆఫీసర్ రాంబాబు

పరిశుభ్రత ప్రాణాపాయ నివారిణి మెడికల్ ఆఫీసర్ రాంబాబు15/10/20

మార్కాపురం అక్టోబర్ 15 (న్యూస్ మేట్) : పట్టణ పేదరిక నిర్మూలన సంస్థ మెప్మా కార్యక్రమాలలో భాగంగా మార్కాపురం మున్సిపాలిటీ మెప్మా కార్యాలయం నందు శ్రీయుత మిషన్ డైరెక్టర్ మెప్మా ఆంధ్ర ప్రదేశ్ వారి ఆదేశాల మేరకు అందుగుల ప్రసాద్ సిటీ మిషన్ మేనేజర్ మెప్మా మార్కాపురం వారి ఆధ్వర్యంలో ప్రపంచ చేతుల పరిశుభ్రత దినోత్సవము పురస్కరించుకొని అవగాహన చేతుల పరిశుభ్రత నిర్వహణ మరియు ర్యాలీ ఏర్పాటు చేయడమైనది. ఈ కార్యక్రమమునకు ముఖ్య అతిథులుగా మెడికల్ ఆఫీసర్ రాంబాబు హాజరై చేతుల పరిశుభ్రత ప్రాముఖ్యత కరోనా వ్యాప్తి చెందకుండా తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు వివరించారు. కరోనా టెస్ట్ లు ఉచితముగా ప్రభుత్వ వైద్యశాల నందు ప్రతిరోజు నిర్వహిస్తున్నామని ప్రజలందరూ ఈ అవకాశమును సద్వినియోగం చేసుకోవాలని చేతుల పరిశుభ్రత పై ప్రతి ఒక్కరికి అవగాహన కల్పించాలని తెలి పారు. మున్సిపల్ శానిటరీ ఇన్స్పెక్టర్ శ్రీ షేక్ నాయబ్ రసూల్ మార్కాపురం పట్టణ సమాఖ్య అధ్యక్షురాలు శ్రీమతి దొడ్డ భాగ్యలక్ష్మి కార్యదర్శి కాల్వ దుర్గ కోశాధికారి శ్రీమతి దొడ్డ విజయ కుమారి మెప్మా సీ ఓ అరుణ కుమారి సి ఎల్ ఆర్ పి లక్ష్మీ నరసమ్మ సచివాలయ వెల్ఫేర్ మరియు ఏఎన్ఎంలు ఎస్ ఎల్ ఎఫ్ రిసోర్స్ పర్సన్లు మెప్మా సిబ్బంది హెచ్ఆర్ పీస్ అంగన్వాడీ సిబ్బంది ఆశా కార్యకర్తలు మరియు స్వయం సహాయక సంఘాల సభ్యులు పాల్గొన్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Newsmate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *